
 

 
TBS MAKAO MAKUU 
Shirika la Viwango Tanzania 
Barabara ya Sam Nujoma / 
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam 
S. L. P. 9524  
DAR ES SALAAM, TANZANIA 
Simu Na: +255 22 245 0298/ 
+255 22 245 0206  
Nukushi:  +255 22 2450959  
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827 
Barua pepe: info@tbs.go.tz 
Tovuti: http://www.tbs.go.tz 
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya 
wateja: malalamiko@tbs.go.tz 
Twitter: TBS_Tanzania 
Instagram: tbs_Viwango 
 

TBS KANDA YA 
KATI 

Jengo la Kambarage 
S. L. P. 2956 
DODOMA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 26  2520310 

 

TBS KANDA YA 
ZIWA 

Jengo la NSSF, 
Ghorofa ya 3 
S. L. P. 1814 
MWANZA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2505044 

 

TBS KANDA YA 
KASKAZINI 

Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 2399 
ARUSHA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255  27 2520143 

 

TBS KANDA YA 
NYANDA ZA JUU 
KUSINI 
Jengo la NHIF, 
Ghorofa ya 7 
S. L. P. 1674 
MBEYA, TANZANIA 
Simu Na:  
+255 25 2502848 

 

TBS KANDA YA 
KUSINI 

Jengo la MTUWASA 
S. L. P. 1396 
MTWARA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 23 2334477 

 

TBS KANDA YA 
MAGHARIBI 

Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 1276 
KIGOMA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2804023 
 

 

Barua zote ziandikwe kwa MKURUGENZI MKUU 

 

`  

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
______ 

 

WIZARA YA UWEKEZAJI, VIWANDA NA 
BIASHARA 

 

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA 
 

 

 

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali 
 

 

 MKUTANO KATI YA TBS PAMOJA NA WAINGIZAJI NA WATENGENEZAJI WA BIDHAA 
ZA MABATI NA NONDO  

           

   Dar es Salaam, 18 Julai, 2022 

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) ni Shirika la umma chini ya Wizara ya Uwekezaji 
Viwanda na Biashara lenye dhamana ya kuandaa viwango na kusimamia ubora wa 
bidhaa hapa nchini kwa mujibu wa Sheria ya Viwango Sura 130. Katika kutekeleza 
jukumu hilo, Shirika huandaa viwango ili kuhakikisha bidhaa zinazozalishwa nchini na 
zinazotoka nje ya nchi zinakidhi matakwa ya viwango husika ili kulinda afya, usalama 
na mazingira. 

Kwa kuzingatia umuhimu wa jukumu hili, Shirika limeandaa mkutano na wazalishaji 
pamoja na waingizaji wa bidhaa za mabati na nondo hapa nchini kwa lengo la kukuza 
uelewa ili kukidhi matakwa ya Viwango vya bidhaa hizo. 

Mkutano huo utafanyika siku ya Ijumaa tarehe 22 Julai, 2022 katika ofisi za TBS 
Makao Makuu, Ubungo Dar es Salaam kuanzia saa 3:00 asubuhi mpaka saa 7:00 
mchana. 

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kituo cha huduma kwa wateja kwa namba 
+0800 110 827 
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